บุคคลากร : อาจารย์
  • นางอนงค์ ขันธวิธิ

    หัวหน้ากลุ่มสาระภาษาไทย

  • นางวลีรัตน์ เซ็นเสถียร

    รองหัวหน้ากลุ่มสาระภาษาไทย

  • นางอารี เลาะวิถี

    ครูภาษาไทย

  • นางศุภวรรณ ขันธพัฒน์

    ครูภาษาไทย

  • นางสาวสมพิศ ไวถนอมสัตว์

    ครูภาษาไทย

  • นางสาวบุญการุน เก็บบุญเกิด

    ครูภาษาไทย

  • นางฐิตินันท์ มะลิวัลย์

    ครูภาษาไทย

  • นางนฤมล กระโห้ทอง

    ครูภาษาไทย

  • นางสุภัทรา ฮานาฟี

    ครูภาษาไทย

  • นายสุรสิทธิ์ มูฮำหมัดยูซบ

    ครูภาษาไทย

  • นายปรเมษฐ์ ฮานาฟี

    หัวหน้ากลุ่มสาระคณิตศาสตร์

  • นายสุวรรณ ศรีประจักษ์

    รองหัวหน้ากลุ่มสาระคณิตศาสตร์

  • นายวรกิจ ฮานาฟี

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางสุดารัตน์ สมบูรณ์

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางชุติมา เลาะวิถี

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางฟาตีมะ บุญรอด

    ครูคณิตศาสตร์

  • นายอนุชา รัมมะโรจน์

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางซาเราะห์ บุญรอด

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางปรียานุช อิสลาม

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางวรรณา เรืองปราชญ์

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางกุสุมา มะหะมาน

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางสาวอลันดา บุญยัง

    ครคณิตศาสตร์

  • นางสาวนุชนารถ โนะทะเวียน

    ครูคณิตศาสตร์

  • นางพัฒนา สาสะกุล

    หัวหน้ากลุ่มสาระวิทยาศาสตร์

  • นางไลลา ฉิมกุล

    รองหัวหน้ากลุ่มสาระวิทยาศาสตร์

  • นายฮาซัน สมบูรณ์

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นายสุกรี ฮานาฟี

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นางกัลยา ไวยรูป

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นายมูฮัมหมัด สมภักดี

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นายชำนาญ เลาะวิถี

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นายสมชาย เมาะซัง

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นายอัยยูบ สามารถ

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นางสาววรรณนรี เซ็นเสถียร

    ครูวิทยาศาสตร์

  • นางสุนี ขันธสนธิ์

    หัวหน้ากลุ่มสาระสังคมศึกษาฯ

  • นายมนตรี ดาวุฒิ

    รองหัวหน้ากลุ่มสาระสังคมศึกษาฯ

  • นายสุลัยมาน สมจิตรประเสริฐ

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นายอนุชา วันเอเลาะ

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นางมาลี ซารีมี

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นางยุพดี ซาลิมี

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นายณัฐพล เลาะวิถี

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นายยะยา กระโห้ทอง

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นางสาวสกุณา แดนตะเคียน

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นางสาวสุอาดา ดาวุฒิ

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นางสาวซอฟียะห์ เรืองปราชญ์

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นายเอกรัฐ รัมโพช

    ครูสังคมศึกษาฯ

  • นายประสิทธฺ์ ยศชัยภูมิ

    ครูสังศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

  • นายสุทธิพงษ์ เซ็นเสถียร

    หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนสุขศึกษาและพลศึกษา

  • นายดำรง ขันธชัย

    รองหัวหน้ากลุ่มสาระสุขศึกษาและพลศึกษา

  • นางสุไรยา มะเล็งลอย

    ครูสุขศึกษาและพลศึกษา

  • นายเอกรัฐ รื่นพิทักษ์

    ครูสุขศึกษาและพลศึกษา

  • นายเอกราช หวังชัง

    ครูสุขศึกษาและพลศึกษา

  • นายคอนดูล ทองคำ

    ครูสุขศึกษาและพลศึกษา

  • นายสรายุทธ เป็นแช็ค

    หัวหน้ากลุ่มสาระศิลปะ

  • นายวิโรจน์ ไวยรูป

    ครูศิลปะ

  • นายปรีดา กระโห้ทอง

    ครูศิลปะ

  • นางสาเร๊าะ ขันธวิธิ

    ครูศิลปะ

  • นายไฟซอล เลาะวิถี

    ครูศิลปะ

  • นางทับทิม ไวยรูป

    หัวหน้ากลุ่มสาระการงานอาชีพและเทคโนโลยี

  • นายประดิษฐ์ อิสลาม

    ครูคอมพิวเตอร์

  • นายรอดียุดดีน สมจารี

    ครูการงานฯ

  • นางปริศนา สมสมัย

    ครูคอมพิวเตอร์

  • นางสาวรอบีอะห์ ฮานาฟี

    ครูคอมพิวเตอร์

  • นางสาวสุมิดตา ขันธชัย

    ครูคอมพิวเตอร์

  • นางฟาตีมา ศุภจินดากรณ์

    ครูการงานฯ

  • นางสาวชุติมา เรืองปราชญ์

    หัวหน้ากลุ่มสาระภาษาอังกฤษ

  • นางปิยะนุช ศรีเรืองทอง

    ครูภาษาอังกฤษ

  • นายวีระศักดิ์ มะลูลีม

    ครูภาษาอังกฤษ

  • นางศิริพร วงษ์อารี

    ครูภาษาอังกฤษ

  • นางฮาซานะห์ เลาะวิถี

    ครูภาษาอังกฤษ

  • นางสาวญันนะห์ มีสมบูรณ์

    ครูภาษาอังกฤษ

  • นางสาวฟูรัยดา ถาวรลักษณ์

    ครูภาษาอังกฤษ

  • นางสาวรักชนก หะรีเมา

    ครูภาษาอังกฤษ

  • นายอนันต์ รัมชีพ

    รองหัวหน้ากลุ่มสาระภาษาอาหรับ

  • นายอารีฟีน บุญรอด

    ครูภาษาอาหรับ

  • นายธีระ ตะวันธรงค์

    ครูภาษาอาหรับ

  • นายฟาริด เดชเลย์

    ครูภาษาอาหรับ

  • นายประเสริฐ วันเอเลาะ

    ครูภาษาอาหรับ

  • นายยูซุฟ กระจ่างพัฒน์

    ครูภาษาอาหรับ

  • อรุณรุ่ง อับดุลเลาะฮ์

    ครูภาษาอาหรับ

  • กาดาฟี่ ทองคำ

    ครูภาษาอาหรับ

  • ซอฟียะห์ มุ่งมาตร์

    ครูภาษาอาหรับ

  • จรรยา เดชเลย์

    ครูภาษาอาหรับ

  • ณรงค์ อิสลาม

    ครูภาษาอาหรับ

  • สมคิด(อาบีดีน) มะเล็งลอย

    ครูภาษาอาหรับ

  • สมคิด(มูซา) โสภิกิจ

    ครูภาษาอาหรับ

  • อาณัติ เรืองปราชญ์

    ครูภาษาอาหรับ